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MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _‘D@_ _mwezi _DE—H__zuzz
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _MARA VT s.Lp, &K
HMuSom & ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, 5.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama

“Mwajirn”) kwa upande mmoja;
NA

duma V. MwAz) see. Y : Mulom A

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
_Buiiama :

KWA KUWA Mwajiri anammza ras1limah Iake za ndam kwa ushinlqanu na rasilimali

za nje kwa ajih ga
Buiiama A




l HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 400 EI?@[L , Fundi
atafanya kazi ya KWWEKA VILAE  katika vyoo VITATU (Vyoo vya

Watumishi,Wavulana na wasichana) kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi (o) 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande Zzote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndan
hiyo. Iwapo kutatokea m
ukamilishaji wa ujenzi ina\

(c) Mwajiri anaweza kuahirish
kwa Fundi kuhusiana na k

o

" siku ya

.......

5. WAJIBU WA FUNDI
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